ਧਰਮਾ 2.0 ਦੁਆਰਾ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮੁਹਿੰਮ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਭਾਈਵਾਲੀ


ਚੀਫ ਬਿਊਰੋ ਕਰਨਪ੍ਰੀਤ ਕਰਨ

ਬਰਨਾਲਾ,15,ਮਈ ਘਰੇਲੂ ਸਜਾਵਟ ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮਾਪਦੰਡ ਸਥਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਮਾਈ ਟ੍ਰਾਈਡੈਂਟ ਨੇ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਮੁਹਿੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਭਾਰਤੀ ਅਤੇ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀ ਪਸੰਦੀਦਾ ਅਤੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਅਤੇ ਮਾਈ ਟ੍ਰਾਈਡੈਂਟ ਬ੍ਰਾਂਡ ਅੰਬੈਸਡਰ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ ਭਾਰਤੀ ਸਿਨੇਮਾ ਦੀ ਇੱਕ ਹੋਰ ਮਹਾਨ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਸ਼ਰਮੀਲਾ ਟੈਗੋਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਮੁਹਿੰਮ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਇਹ ਸੱਸ ਅਤੇ ਨੂੰਹ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਇੱਕ ਬਿਲਕੁਲ ਵੱਖਰੇ ਅਤੇ ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸੁੰਦਰ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਉਜਾਗਰ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬ੍ਰਾਂਡ ਮੁਹਿੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਰਵਾਇਤੀ ਕਹਾਣੀਆਂ ਤੋਂ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਿਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਨਵੀਂ ਪਹਿਲਕਦਮੀ ਆਧੁਨਿਕ ਪਰਿਵਾਰਕ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਸਿਰਜਣਾਤਮਕ ਕਹਾਣੀ ਸੁਣਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ ਵਿਚਾਰ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ।
                                                 ਸਿਨੇਮੈਟਿਕ ਸੁੰਦਰਤਾ ਨਾਲ ਬਣਾਈ ਗਈ, ਨਵੀਂ ਮੁਹਿੰਮ ਪੁਨੀਤ ਮਲਹੋਤਰਾ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਧਰਮਾ 2.0 ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਮਿਤ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਕਮਰ੍ਸ਼ਿਯਲ  ਲਾਂਚ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ ਅਤੇ ਸ਼ਰਮੀਲਾ ਟੈਗੋਰ ਵਿਚਕਾਰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਕੈਮਿਸਟਰੀ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਇੱਕ ਵੱਖਰੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਅਤੇ ਸ਼ੈਲੀ ਦੇ ਨਾਲ, ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਮਾਈ ਟ੍ਰਾਈਡੈਂਟ ਦੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਘਰੇਲੂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੇ ਗਏ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਾਇਲਟੀ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਦੀ ਲਗਜ਼ਰੀ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਹ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਉਸ ਦੇ ਸਹਿਜ ਸੁਹਜ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਸੁੰਦਰਤਾ ਅਤੇ ਕਾਰੀਗਰੀ ਦੇ ਪ੍ਰਮਾਣ ਵਜੋਂ ਵੀ ਖੜ੍ਹੀ ਹੈ ਜੋ ਮਾਈ ਟ੍ਰਾਈਡੈਂਟ ਦੀ ਪਛਾਣ ਬਣ ਗਈ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਲਿੰਕ: https://www.instagram.com/reel/C6-jjPGIoj2/
                                             ਨੇਹਾ ਗੁਪਤਾ ਬੈਕਟਰ, ਚੇਅਰਪਰਸਨ, ਮਾਈ ਟ੍ਰਾਈਡੈਂਟ, ਨੇ ਇਸ ਮੌਕੇ ਕਿਹਾ ਕਿ, “ਇਹ ਮੁਹਿੰਮ ਆਧੁਨਿਕ ਭਾਰਤੀ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਇੱਕ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰੀ ਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਅਤੀਤ ਨੂੰ ਪਿੱਛੇ ਛੱਡ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ ਅਤੇ ਸ਼ਰਮੀਲਾ ਟੈਗੋਰ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ, ਸ਼ਾਨਦਾਰਤਾ, ਸਦੀਵੀ ਸੁੰਦਰਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕ ਹੈ। ਅਤੇ ਇੱਕ ਵਿਲੱਖਣ ਸੁਹਜ ਜੋ ਸਾਡੇ ਬ੍ਰਾਂਡ ਨਾਲ ਸੰਪੂਰਨ ਸਮਕਾਲੀ ਹੈ, ਮਾਈ ਟ੍ਰਾਈਡੈਂਟ ‘ਤੇ ਅਸੀਂ ਪੱਕਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ ਅਤੇ ਸ਼ਰਮੀਲਾ ਟੈਗੋਰ ਦੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸੁੰਦਰ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੁਆਰਾ ਹਰ ਘਰ ਸੁੰਦਰਤਾ ਅਤੇ ਲਗਜ਼ਰੀ ਦਾ ਹੱਕਦਾਰ ਹੈ,
                                                      ਇਸ ਨਵੀਂ ਮੁਹਿੰਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ‘ਤੇ, ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਇਸ ਮੁਹਿੰਮ ਲਈ ਸ਼ਰਮੀਲਾ ਟੈਗੋਰ  ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖਾਸ ਅਤੇ ਵੱਖਰਾ ਅਨੁਭਵ ਸੀ। ਅਸੀਂ ਮਾਈ ਟ੍ਰਾਈਡੈਂਟ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਬੰਧਨਾਂ ਅਤੇ ਪਲਾਂ ਦੇ ਸਾਰ ਨੂੰ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹਾਂ।” ਅਸੀਂ ਮਾਈ ਟ੍ਰਾਈਡੈਂਟ ਦੀ ਸੁੰਦਰਤਾ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ,
ਲਗਜ਼ਰੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਹੋਮ ਫਰਨੀਸ਼ਗ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਸੰਦੀਦਾ ਬ੍ਰਾਂਡਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਤੇ, ਮਾਈ ਟ੍ਰਾਈਡੈਂਟ ਅੱਜ ਦੇ ਭਾਰਤੀ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਦੀਆਂ ਲਗਾਤਾਰ ਵਿਕਸਤ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਮਾਈ ਟ੍ਰਾਈਡੈਂਟ ਦੇ ਤਿਆਰ ਕੀਤੇ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਵਿਸ਼ਾਲ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਹਰ ਕੋਨੇ ਨੂੰ ਸੁੰਦਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਇਹ ਮੁਹਿੰਮ ਕਈ ਵੱਕਾਰੀ ਪਲੇਟਫਾਰਮਾਂ ‘ਤੇ ਫੈਲੀ ਹੋਈ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਨਿਊਜ਼ ਚੈਨਲ, ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਡਿਜੀਟਲ ਮੀਡੀਆ ਆਉਟਲੈਟਸ ਅਤੇ ਵਿਆਪਕ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਸਿੰਡੀਕੇਸ਼ਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਨਾਮਵਰ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਅਤੇ ਲਗਜ਼ਰੀ ਪਲੇਟਫਾਰਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਣਨੀਤਕ ਭਾਈਵਾਲੀ ਸਾਡੇ ਸੰਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਧਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਇਸਦੇ ਸਿਰਜਣਾਤਮਕ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਸੰਦੇਸ਼ਾਂ ਨਾਲ ਜੋੜਨ ਲਈ ਇਸ ਵਿਆਪਕ ਡਿਜ਼ੀਟਲ ਰੋਲਆਊਟ ਦੇ ਬਾਅਦ, ਇੱਕ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਆਉਟ ਓਫ ਹੋਮ ਈ-ਮੁਹਿੰਮ ਉੱਤਰੀ ਅਤੇ ਪੱਛਮੀ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਫੈਲ ਜਾਵੇਗੀ ।